Gamsar da abokin ciniki shine manufa ta farko. Muna ɗaukar daidaiton matakin ƙwarewa, inganci, aminci da sabis don
Tsarin Kiliya Digiri 360 ,
Yin Kiliya Na Lantarki ,
Tsarin Kikin Mota na Jig, Idan kuna da wani sharhi game da kamfaninmu ko samfuranmu, don Allah ku ji daɗi don tuntuɓar mu, wasiƙarku mai zuwa za a yaba sosai.
Tarin Kiliya da aka ƙera da kyau - TPTP-2 - Cikakken Bayani:
Gabatarwa
TPTP-2 ya karkatar da dandamali wanda ke ba da ƙarin wuraren ajiye motoci a cikin yanki mai ƙarfi. Yana iya tara sedans 2 sama da juna kuma ya dace da duka gine-gine na kasuwanci da na zama waɗanda ke da iyakacin rufin rufi da ƙuntataccen tsayin abin hawa. Dole ne a cire motar da ke ƙasa don amfani da dandamali na sama, wanda ya dace da lokuta lokacin da dandamali na sama da ake amfani da shi don filin ajiye motoci na dindindin da kuma filin ƙasa don ajiye motoci na ɗan gajeren lokaci. Ana iya yin aiki ɗaya ɗaya cikin sauƙi ta hanyar maɓalli mai sauyawa a gaban tsarin.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | TPTP-2 |
Ƙarfin ɗagawa | 2000kg |
Tsawon ɗagawa | 1600mm |
Faɗin dandamali mai amfani | 2100mm |
Kunshin wutar lantarki | 2.2Kw na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo |
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki | 100V-480V, 1 ko 3 Phase, 50/60Hz |
Yanayin aiki | Maɓallin maɓalli |
Wutar lantarki na aiki | 24V |
Kulle tsaro | Kulle faɗuwa |
Kulle saki | Sakin mota na lantarki |
Lokacin tashi / saukowa | <35s |
Ƙarshe | Rufe foda |
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
Dankowa ga ka'idar "Super Quality, Gamsuwa sabis" , Mun kasance yunƙurin zama na kwarai kananan kasuwanci abokin tarayya daga gare ku da kyau-tsara Kiliya Stack - TPTP-2 - Mutrade , The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, irin wannan. kamar yadda: Gambiya , Slovakia , San Francisco , Kamfaninmu yana bin dokoki da ayyukan duniya. Mun yi alkawarin zama alhakin abokai, abokan ciniki da duk abokan tarayya. Muna so mu kafa dangantaka na dogon lokaci da abota tare da kowane abokin ciniki daga ko'ina cikin duniya bisa ga fa'idodin juna. Muna maraba da duk tsofaffi da sababbin abokan ciniki don ziyartar kamfaninmu don yin shawarwarin kasuwanci.