Hydro-Park 1123 yana ɗaya daga cikin shahararrun wuraren ajiye motoci, inganci wanda sama da masu amfani da 20,000 suka tabbatar a cikin shekaru 10 da suka gabata.Yana ba da hanya mai sauƙi kuma mai matukar tsada don ƙirƙirar wuraren ajiye motoci masu dogaro 2 sama da juna, dacewa da filin ajiye motoci na dindindin, filin ajiye motoci na valet, ajiyar mota, ko wasu wurare tare da ma'aikaci.Ana iya yin aiki cikin sauƙi ta hanyar maɓalli mai sauyawa akan hannun kulawa.
- Dandalin guda ɗaya don motoci 2
- Saurin ɗagawa da sauri tare da silinda guda ɗaya
- iyawar dagawa: 2300kg
- Tsayin mota a ƙasa: har zuwa 2050mm
- Platform nisa: 2100mm a matsayin misali, tilas har zuwa 2500mm
- Raba fasalin post yana ba da damar shigar da tandem a cikin mafi ƙarancin sarari
- 24v ikon ƙarfin lantarki yana guje wa girgiza wutar lantarki
- Dandalin Galvanized, abokantaka mai tsayi
- Bolts & goro suna wucewa awanni 72 Gwajin Gishiri.
- Kashe ta atomatik lokacin da mai aiki ya saki maɓallin maɓalli
- Akzo Nobel foda shafi yana ba da kariya mai dorewa mai dorewa
- Mai yarda da CE, wanda TUV Rheinland ya tabbatar.
Samfura | Hydro-Park 1127 | Hydro-Park 1123 | Hydro-Park 1120 |
Ƙarfin ɗagawa | 2700kg / 6000lbs | 2300kg / 5000lbs | 2000kg/4400lbs |
Tsawon ɗagawa | 2100mm / 6'10" | 2100mm / 6'10" | 1850mm / 6'1" |
Faɗin dandamali mai amfani | 2100mm / 6'10" | 2100mm / 6'10" | 2200mm / 7'3" |
Faɗin waje | 2547mm / 8'4" | 2547mm / 8'4" | 2540mm / 8'4" |
Aikace-aikace | SUV+SUV | SUV+Sedan | Sedan+Sedan |
Kunshin wutar lantarki | 2.2kw | ||
Tushen wutan lantarki | 100-480V, 50/60Hz | ||
Yanayin aiki | Maɓallin maɓalli | ||
Wutar lantarki na aiki | 24V | 24V | 220v |
Kulle tsaro | Makullin hana faɗuwa mai ƙarfi | Makullin hana faɗuwa mai ƙarfi | Matsayin kullewa |
Kulle saki | Sakin mota na lantarki | ||
Lokacin ɗagawa | <55s | <55s | <35s |
Ƙarshe | Rufe foda |
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
Haɗin haɗin gwiwa, sabon ƙirar ginshiƙi da aka raba
Dangane da amfani da haɗin bazuwar Unit A + N×Unit B…
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
⠀
Laser yankan + Robotic walda
Daidaitaccen yankan Laser yana inganta daidaiton sassan, kuma
waldi mai sarrafa mutum-mutumi yana sa mahaɗin walda ya fi ƙarfi da kyau