Haɓakawar mu ya dogara ne akan na'urori na yau da kullun, ƙwarewa na musamman da ƙarfafa ƙarfin fasaha akai-akai don
Yin Kiliya na Hydrolic ,
Tsarin Hawan Kiliya ,
Elevator na Mota, Muna maraba da sababbin abokan ciniki da na baya daga kowane nau'i na salon rayuwa don samun hulɗa tare da mu don dogon lokaci kasuwanci dangantaka da juna cimma!
Farashin da ya dace don Kiliya Mota Slide Slide - TPTP-2: Na'ura mai aiki da karfin ruwa Biyu Bayan Motar Kiliya don Garage Na Cikin Gida tare da Tsawon Rufi - Cikakken Bayani:
Gabatarwa
TPTP-2 ya karkatar da dandamali wanda ke ba da ƙarin wuraren ajiye motoci a cikin yanki mai ƙarfi.Yana iya tara sedans 2 sama da juna kuma ya dace da duka gine-gine na kasuwanci da na zama waɗanda ke da iyakacin rufin rufi da ƙuntataccen tsayin abin hawa.Dole ne a cire motar da ke ƙasa don amfani da dandamali na sama, wanda ya dace da lokuta lokacin da dandamali na sama da ake amfani da shi don filin ajiye motoci na dindindin da kuma filin ƙasa don ajiye motoci na ɗan gajeren lokaci.Ana iya yin aiki ɗaya ɗaya cikin sauƙi ta hanyar maɓalli mai sauyawa a gaban tsarin.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | TPTP-2 |
Ƙarfin ɗagawa | 2000kg |
Tsawon ɗagawa | 1600mm |
Faɗin dandamali mai amfani | 2100mm |
Kunshin wutar lantarki | 2.2Kw na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo |
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki | 100V-480V, 1 ko 3 Phase, 50/60Hz |
Yanayin aiki | Maɓallin maɓalli |
Wutar lantarki na aiki | 24V |
Kulle tsaro | Kulle faɗuwa |
Kulle saki | Sakin mota na lantarki |
Lokacin tashi / saukowa | <35s |
Ƙarshe | Rufe foda |
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, yawanci yana la'akari da ingancin abu azaman rayuwar kamfani, koyaushe yana haɓaka fasahar tsara tsarawa, haɓaka samfuri mai kyau da ƙarfafa ƙungiyoyi akai-akai gabaɗayan gudanarwa mai inganci, daidai da ƙa'idodin ƙasa na ISO 9001: 2000 don Madaidaicin farashi don ɗagawa. Slide Car Garage Parking - TPTP-2 : Na'ura mai aiki da karfin ruwa Biyu Post Mota Kiliya Lifts for na cikin gida gareji tare da Low Rufi Tsayi – Mutrade , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Afirka ta Kudu , Mexico , Malta , Dangane da gogaggen injiniyoyi, Ana maraba da duk umarni don tushen zane ko sarrafa samfuri.Yanzu mun sami kyakkyawan suna don fitaccen sabis na abokin ciniki a tsakanin abokan cinikinmu na ketare.Za mu ci gaba da ƙoƙarin mafi kyau don samar muku da samfurori masu kyau da mafita da mafi kyawun sabis.Mun kasance muna fatan yin hidimar ku.