Lissafin Farashin don Nunin Mota ta atomatik - PFPP-2 & 3 - Mutrade

Lissafin Farashin don Nunin Mota ta atomatik - PFPP-2 & 3 - Mutrade

Cikakkun bayanai

Tags

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna bin tsarin gudanarwa na "Kyautata na kwarai ne, Mai bayarwa shine mafi girma, Sunan farko", kuma za mu ƙirƙira da kuma raba nasara tare da duk abokan cinikiNesa Don Juya Motar Garage , Tsarin Motar Karfe , 4 Buga Motar Kiliya, Abokan ciniki na farko! Duk abin da kuke buƙata, ya kamata mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku. Muna maraba da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu don haɓaka juna.
Lissafin Farashin don Nunin Mota ta atomatik - PFPP-2 & 3 - Cikakkun Mutrade:

Gabatarwa

PFPP-2 yana ba da filin ajiye motoci guda ɗaya da ke ɓoye a cikin ƙasa da kuma wani bayyane a saman, yayin da PFPP-3 yana ba da biyu a cikin ƙasa da na uku wanda ake iya gani a saman. Godiya ga dandali na sama ko da, tsarin yana jujjuyawa tare da ƙasa lokacin da aka naɗe ƙasa kuma abin hawa yana tafiya a sama. Ana iya gina tsarin da yawa a cikin shirye-shiryen gefe zuwa gefe ko baya-baya, sarrafawa ta hanyar akwatin sarrafawa mai zaman kanta ko saitin tsarin PLC na atomatik na tsakiya (na zaɓi). Za a iya yin dandamali na sama daidai da yanayin yanayin ku, wanda ya dace da tsakar gida, lambuna da hanyoyin shiga, da sauransu.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Bayani na PFPP-2 Bayani na PFPP-3
Motoci a kowace raka'a 2 3
Ƙarfin ɗagawa 2000kg 2000kg
Tsawon mota akwai samuwa 5000mm 5000mm
Akwai fadin mota 1850 mm 1850 mm
Akwai tsayin mota 1550 mm 1550 mm
Ƙarfin mota 2.2kw 3.7kw
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki 100V-480V, 1 ko 3 Phase, 50/60Hz 100V-480V, 1 ko 3 Phase, 50/60Hz
Yanayin aiki Maɓalli Maɓalli
Wutar lantarki na aiki 24V 24V
Kulle tsaro Kulle faɗuwa Kulle faɗuwa
Kulle saki Sakin mota na lantarki Sakin mota na lantarki
Lokacin tashi / saukowa <55s <55s
Ƙarshe Rufe foda Rufe foda

Hotuna dalla-dalla samfurin:


Jagoran Samfuri masu alaƙa:

Koyaushe muna tunani da yin aiki daidai da canjin yanayi, kuma muna girma. We purpose at the success of a richer mind and body as well as the living for PriceList for Auto Show Car Turntable - PFPP-2 & 3 – Mutrade , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Burundi , Benin , Southampton , Mun sanya ingancin samfurin da amfanin abokin ciniki zuwa wuri na farko. Gogaggun dillalan mu suna ba da sabis na gaggawa da ingantaccen aiki. Ƙungiyar kula da ingancin tabbatar da mafi kyawun inganci. Mun yi imanin ingancin ya zo daga daki-daki. Idan kuna da bukata, ku ba mu damar yin aiki tare don samun nasara.
  • Ma'aikatan fasaha na masana'anta ba kawai suna da babban matakin fasaha ba, matakin Ingilishi kuma yana da kyau sosai, wannan babban taimako ne ga sadarwar fasaha.Taurari 5 By Irene daga Masar - 2018.02.04 14:13
    Mu abokan tarayya ne na dogon lokaci, babu rashin jin daɗi a kowane lokaci, muna fatan ci gaba da wannan abota daga baya!Taurari 5 By Alberta daga Swiss - 2017.03.28 16:34
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    ZAKU IYA SO

    • Lissafin farashi don Farashin Stacker Car A China - Hydro-Park 1132 - Mutrade

      Lissafin Farashi na Farashin Stacker Car A China - Hyd...

    • Teburin Juya Mota na Kamfanin China - Hydro-Park 1127 & 1123 - Mutrade

      Teburin Juya Mota na China - Hydro-Park ...

    • Ingantacciyar Tarin Mota Na Siyarwa - Starke 2227 & 2221 - Mutrade

      Ingantacciyar Tsararren Mota Na Siyarwa - Starke 22...

    • Ƙananan farashi don Kikin Mota na Tsarin - Starke 2127 & 2121: Motoci Biyu Biyu Buga Kiliya tare da Ramin - Mutrade

      Rarrashin farashi don Tsarin Mota na Tsarin - Starke ...

    • Maganin Tsarin Kiliya na China Jumla - Starke 2127 & 2121 - Mutrade

      Maganin Tsarin Kikin Kiliya na China - Sta...

    • Sabuwar Zane-zanen Kaya don Ƙarƙashin Garage na Ƙarƙashin Ƙasa - BDP-2 - Mutrade

      Sabuwar Zane-zanen Kaya don Ƙarƙashin Garage Na Ƙarƙashin Ƙasa ...

    60147473988