Gabatarwa
TPTP-2 ya karkatar da dandamali wanda ke ba da ƙarin wuraren ajiye motoci a cikin yanki mai ƙarfi. Yana iya tara sedans 2 sama da juna kuma ya dace da duka gine-ginen kasuwanci da na zama waɗanda ke da iyakacin rufin rufi da ƙuntataccen tsayin abin hawa. Dole ne a cire motar da ke ƙasa don amfani da dandamali na sama, wanda ya dace da lokuta lokacin da dandamali na sama da ake amfani da shi don filin ajiye motoci na dindindin da kuma filin ƙasa don ajiye motoci na ɗan gajeren lokaci. Ana iya yin aiki ɗaya ɗaya cikin sauƙi ta hanyar maɓalli mai sauyawa a gaban tsarin.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | TPTP-2 |
Ƙarfin ɗagawa | 2000kg |
Tsawon ɗagawa | 1600mm |
Faɗin dandamali mai amfani | 2100mm |
Kunshin wutar lantarki | 2.2Kw na'ura mai aiki da karfin ruwa famfo |
Akwai irin ƙarfin lantarki na samar da wutar lantarki | 100V-480V, 1 ko 3 Phase, 50/60Hz |
Yanayin aiki | Maɓallin maɓalli |
Wutar lantarki na aiki | 24V |
Kulle tsaro | Kulle faɗuwa |
Kulle saki | Sakin mota na lantarki |
Lokacin tashi / saukowa | <35s |
Ƙarshe | Rufe foda |