Sama mai ƙarfi sau da yawa juya zuwa ambaliyar ruwa da ambaliyar tituna - ba wai kawai gidaje ba, amma kuma motoci suna wahala. Me masu mallakarsu zasu iya fuskanta yanzu kuma yadda za a guji matsaloli a nan gaba?
- Yaya hadarin ruwan sama yake ga motocin -
Ambaliyar mota na iya haifar da matsalolin fasaha daban-daban. Abin da daidai za su kasance kuma yadda mahimmancin da za su dogara da yanayin: zuwa wane matakin ruwa ya kai, tsawon lokacin da motar ta ci gaba cikin ambaliyar ruwa, da sauransu.

Ruwa yana da wata matsala mara kyau ga motocin: zai iya shiga cikin motar kuma yana haifar da lalacewa mai lalacewa a can. Dogon lamba tare da ruwa yana da haɗari musamman - tsawon lokaci, mafi wuya zai rabu da sakamakon (masu lambobin waya, waɗanda ke ƙasa suna gajawa, da sauransu)

- kasance a saman! Ajiye motar daga ambaliyar! -
Ee, zaku iya saurare da kyau ga masu hasashen yanayi kuma ku ɗauki motoci a wani wuri nesa nesa da wuraren da haɗarin ambaliyar ke ƙaruwa. Amma me yasa dame sosai lokacin da zaka iya ba da wurin ajiyar motoci tare da lif ɗin mota da motoci a tsayi?
Mutar ya ba da mafita don adana dawakan baƙin ƙarfe ta amfani da abubuwan ajiye motoci!

Zabi 1 1
Babban-kare 4 post stacker
Hydro-Park 3130, 3230, 3 da matattarar motar da suka dace da ingantaccen tsari suna ba da izinin yin kiliya 3 ko 4 tare da ɗaukar kaya 3000Kg. Tsarin tallafawa kai na waɗannan lifs ɗin mota zai zama mai ceton rai a yankuna inda hazo sau da yawa ya wuce al'ada.
Yawan hatsari / Matsakaicin daidaitawa / Manyan motocin mata
Zabin 2
Maganin sauki ga aiki mai wahala
Hanya mafi inganci don adana motoci ita ce shigar da hydro-Park mai ɗaukar hoto biyu. 'Sau da sauƙi na shigarwa da aikin wannan aikin filin ajiye motoci yana sa ya zama dole a cikin kowane gareji ko filin ajiye motoci. Rage lalacewar ambaliyar da ke dauke da motoci biyu-biyu!

Dogara mai dogaro/ Tsarin mai zaman kansa/ Saukewa da sauƙi & Opertion

- Kuma ga darasi a gare ku don nan gaba -
Zai fi kyau a saurari hasashen hasashen yanayi masu ban sha'awa da ke haifar da ruwan sama mai nauyi da iska mai iska. Gami da lokacin da ya shafi ajiyar mota. Bar motoci ba a ƙarƙashin bishiyoyi ba a cikin lowlands ba, musamman idan akwai dogon kiliya. Kuma ku tuna, Muture shine a nan don warware matsalar ajiya na ajiya!
Idan kuna da tambayoyi, ƙaddamar da tambayar ku a ƙasa kuma za mu tuntuɓarku ku amsa kowace!
Lokaci: Satumba 15-2022