Kayan aikin ajiye motoci na Carousel sun ci gaba da Mut gado mai inganci shine ingantacciyar tsarin a sarari, suna ba da wurare 6 zuwa 20 a cikin ƙananan
Yankin da aka mamaye na 35m2 kawai, kawai ya isa ga filin ajiye motoci na al'ada.
- Hakanan yana da inganci sosai tsarin a lokaci -
Matsakaicin jira na mota shine minti 2.3. Yayin da tsarin da aka tsara guda 11 tare da wuraren ajiye motoci 20 na iya kammala cikakken da'irar a saurin zuwa 7.9m / min.
Motar ta shiga filin ajiye motoci na tsarin juyayi daga gaba. Yana yiwuwa a ƙara zaɓi na dandamali na juyawa don haka motocin zasu iya barin filin ajiye motoci a gaba.

Aikin ajiye motoci na tsarin ARP na Carousel yana da injin da ke ɗauke da shi, wanne ne da'irar da ke tattare da kayan kwalliya na rufaffiyar mota da aka dakatar daga su ta hanyar garkuwar karfi. Wannan ƙirar Rotar Rotary na Mutsi na tabbatar da daidaitaccen daidaitaccen tsarin kowane yanki, kuma yana tabbatar da aminci da kwanciyar hankali na tsarin.
- Drive sigogi naúrar:
- Ikon injin - daga 7.5 kw zuwa 22 kW, ya danganta da yawan matakan, yawan wuraren ajiye motoci da ɗaukar iko;
- Voltage - 380 v, 50 hz;
- Saurin juyawa - daga ≤4.4m / min to ≤77.9m / min a cikin adadin matakan, yawan wuraren ajiye motoci da ɗaukar nauyi.
Duk da babban rikitarwa na ƙira & samarwa da babban aiki, tsarin juyayi abu ne mai sauki shigar da wasu tsarin ajiye motoci mai sarrafa kansa. Tsarin daidaitaccen tsari yana ɗaukar kwanaki 7 kawai don kafawa.
Abubuwan da ake buƙata don Gidajin, da kuma kaya akan aikin ginin daga aikin kayan filin ajiye motoci suna yin takamaiman tsarin aikin (abokin ciniki ko kwangila zai samar da kebul na samar da wutar lantarki a cewar wurin shigarwa na tsarin filin ajiye motoci.)

- Sashen Gina -
Kotun gine-ginen ya hada da wadannan halitta da tsarin:
- Gidauniyar tare da abubuwan da aka saka tare don shigarwa na kayan aikin fasaha don yin kiliya;
- Rufe tsarin ajiye filin ajiye motoci da kanta kamar ta carousel da bangarorin fita;
- Matakala, dandamali na sabis, ƙiyayya da ɗakunan ƙasa;
- ramuka tare da magudanar ruwa;
- tushen wutan lantarki;
- Groundertive Certian.
Ruwa da abubuwan da aka makala don kayan aikin jikin mutum ne.

Daayyukan injiniyacewa abokin ciniki yana da alhakin samar da kansa hade da:
- Lighting na yankin ƙofar shiga da filin afuwa;
- Ya kamata a samar da matakan kariya a cikin module ko rukuni na kayayyaki na TrP ARP dangane da buƙatun gida.
- Danko na ɗakin afuwa;
- Cire daga yankin kafawa na kayan aiki;
- Kadai da zane na ɗakin ɗakin afareo, kewaye da tsarin a yankin shigowa.
- Shawara ta Muture -
Game da gaban ɗakin ɗakin afareo wanda ke tabbatar da aikin gungun kayayyaki, dakin da mai aiki yake ciki, ya kamata a yi la'akari da yanayin aiki mai gamsarwa tare da yawan iska ba ƙasa da 18 ° с kuma ba sama da 40 ° с. The air temperature in the control system cabinets is not lower than 5 ° С and not higher than 40 ° С, it is allowed to provide local heating.

Lokaci: Jul-15-2021