Akwai nau'ikan jiyya guda uku akan samfuran mutmar don samfura daban-daban ko amfani da yanayin:
Fenti da fesa | Foda shafi | Zafi digo-galvanizing
- fenti fesa -
Fesa fenti shine ruwa mai ruwa wanda za'a iya isar da shi a saman farfajiya ta hanyar fesa mai fesa. Mafi yawan amfani da samfurin samfurin FP-VRC. Yana da fa'idodi da yawa kamar:
- bushewa kai, babu magani mai zafi.
- kewayon launi, fenti za a iya sauya a cikin kewayon launuka da yawa fiye da powders.
- Ya dace da manyan sassan tsarin da basu dace da shafi ko galvanizing ba.
- talauci, zaku iya amfani da fenti mai laushi zuwa farfajiya kuma har yanzu suna barin mai santsi mai laushi.
- Masu karimci, kayan aikin da ake buƙata don zanen fesa yana da araha fiye da murfin foda.
Daga cikin hanyoyin gamawa 3, wannan shine hanyoyin da mafi yawan hanyoyin tattalin arziki kuma hakan kuma zai iya kare kayan aiki daga lalacewar danshi da karce.

- Foda shafi -
Foda shafi foda shine dabarar mai kare mai haske wanda ake amfani da foda a cikin Liuu na fenti. Ana amfani da foda tare da kayan aikin feshin fesa da mai zafi zuwa farfadowa don samar da mayafin launi. Yawancin abubuwa masu yawa na iya sa foda da aka yi amfani da shi don wannan tsari, kamar acrylic, polyester, epoxy da polyurethane. Foda mai kauri ya cimma mai kauri kuma mafi daidaituwa fiye da yadda kake samun fenti mai fesa. Yana da fa'idodi da yawa:

- Dogara, shafi na foda yana haifar da lokacin farin ciki, ƙare ƙare wanda ya fi tsayi fiye da yadda hankula fenti na fesa.
- Foda, ana iya kammala riguna na foda a cikin aikace ɗaya.
- Raba iri-iri, foda yana ba da damar kewayon launuka masu arziki saboda zaku iya daidaitawa kuma sarrafa abubuwan powderers a gabani.
- Eco-abokantaka, ƙwarewar gubobi ko sharar gida.
- A daidai, samar da ingantaccen santsi da kuma m surfaces ba tare da gano alamun aikace-aikace ba.
Yawancin samfuranmu suna da wannan zaɓi don neman magani, gami da jerin Hydro-Park / Park Sert / BDP / ATP / TPP / TPLP / TPLP / TPLP / TPLP / TPLP / TPLP / TPLP / TPLP / TPTP da sauransu.
- zafi-dial galvanizing -
Hot-sai galvanizing shine tsari na nutsar baƙin ƙarfe ko karfe a cikin wanka na molten zinc-baƙin ƙarfe na baƙin ƙarfe. Yayin da karfe yana nutsad da shi a cikin zinc, hakkin wani hakkin ya faru tsakanin baƙin ƙarfe da kuma zinc.
Wannan amsancin tsari ne wanda ya watsar, saboda haka tsinkaye siffofin da pependicular ga dukkan saman samar da ingantaccen kayan kauri a cikin sashin.
Gabaɗaya, farashin farashi na farko na ɗan gida mai tsoma shi ya fi ƙarfin ƙarfi. Hakanan yana da fa'idodi da yawa,
- Kariyar lafiya, tsallake tsoma na Galvanizing tsari ya kai wuraren da sauran hanyoyin iri don hana tsatsa da lalata.
- Cire tabbatarwa, wannan tsari yana ba da babbar juriya ga abrasions da ruwa.
- Aminci, shafi rai da aikin dogara da tsinkaya.
- Long Life, Karfe za a iya ɗaure shi a kan dukkan fannoni ciki har da gefuna.
- Cikakken kariya, yana da ma'ana sosai kuma 'yanci daga ajizai kamar su, aibobi na fari, pimploss tsatsa da sauransu.
Saboda fasalulluka na sama, wannan hanyar magani ana yaba musamman don yin amfani da a cikin ƙasashe masu yawa da ruwa kamar kudu maso gabas kamar kudu maso gabashin Asiya da ƙasashen Amurka.

Bayan hanyoyin da aka ambata da suka gabata, suna yin ruwan sama shine wani ingantaccen kariya na kayan ajiye motoci da motocin na waje don aikace-aikacen waje. Akwai nau'ikan zubar da ruwan sama da yawa, farantin launi, tabarau da ƙarfe.
Sabili da haka, akan tsari, don Allah a tuntuɓi tallace-tallace na mutul guda don tantance mafi kyawun hanyoyin kariya don aikinku.


Lokaci: Dec-03-2020