Ƙwarewar shigar da injin hawa hawa biyu mai hawa biyu a cikin ginin zama. Matsaloli da fasali

Ƙwarewar shigar da injin hawa hawa biyu mai hawa biyu a cikin ginin zama. Matsaloli da fasali

.

.

.

.

.

.

- Haɗin kai tare da kamfanin gudanarwa (MC) na rukunin gidaje. Action algorithm -

Nemo ma'aikaci da ke da alhakin yin parking ---- daidaita wannan batu tare da ƙungiyar ƙira wacce ta shirya duk takaddun don wannan gidan - samun amincewa da samun tabbataccen ƙuduri daga babban mai zane --- canja wurin bayanai zuwa kamfanin gudanarwa na hadadden wurin zama

- Canja wurin bututun kashe wuta -

*idan ana bukata

A cikin nazarin wurin shigarwa, an bayyana wani fasali. Sama da kowane filin ajiye motoci, daidai da ka'idojin kare lafiyar wuta, an ɗora reshe na bututun kashe wuta tare da sprinkler. Duk da haka, an sanya wannan bututu a ƙananan tsayi, don haka ƙasa ta yadda ko da ɗaukar hawan da motocin sedan guda biyu ba zai yiwu ba. Dangane da aikin wannan ginin mazaunin, matsakaicin tsayin wuri na wannan bututu ba a daidaita shi ba. Matsakaicin tsayi kawai yana iyakance. A sakamakon haka, an sanar da wannan matsala ga kamfanin gudanarwa kuma an sami izini don canja wurin wannan bututu. Mun shirya zane na wannan canja wuri. An amince da zana canja wurin tare da Babban Injiniya na Burtaniya. Sai aka motsa bututun.

Mafi kyawun bayani don haɓakar kwayoyin halitta da kayan ado na tsarin filin ajiye motoci a cikin bayyanar gine-ginen birni da yanayin birni shine facade da aka yi wa ado na waje. Kayayyaki iri-iri da mafita na kayan ado na asali abokan cinikin Mutrade suna amfani da su don dacewa da tsarin ajiye motoci cikin sauƙi cikin filayen birane na zamani.

- Wurin haɗin lantarki -

Bayan karɓar ƙayyadaddun ƙayyadaddun fasaha, yayin shigar da hawan da kanta, an gano cewa babu wani wurin haɗin lantarki don ɗagawa kusa da filin ajiye motoci. Bugu da ƙari, kebul ɗin kanta ya ɓace, wanda dole ne a shimfiɗa shi daga ɗakin kulawa zuwa kowane wurin ajiye motoci. An gabatar da wannan tambayar ga kamfanin gudanarwa, bayan haka an sami amsar cewa mai haɓakawa zai kawar da wannan rashi. Kimanin sati biyu aka kwashe ana jiran siyan kebul din da kuma shimfida shi a wurin.

- Lissafin Lantarki -

A cikin wannan filin ajiye motoci, duk da cewa aikin da aka tanada don ɗaga mota, babu wani keɓaɓɓen mitar lantarki don waɗannan hanyoyin, amma akwai kawai na'urar gama gari ga duka filin ajiye motoci gaba ɗaya. A yayin da ake ƙara yawan hawan mota a cikin wannan filin ajiye motoci, zai zama dole don samar da ƙarin na'ura mai aunawa. Ana warware wannan batu ta hanyar yin odar ƙayyadaddun fasaha daga kamfanin sarrafa motocin.

- Sanin mazauna -

Sanin mazauna. Wannan matsala dai ta biyo bayan rashin wayar da kan mazauna wurin ne game da yiwuwar sanya titin ajiye motoci a wannan filin ajiye motoci. Kamfanin gudanarwar bai kawo wa mazauna wurin bayanin cewa suna da damar kara karfin wuraren ajiye motoci ba. A lokacin da ake girka na'urar, mazauna garin da dama sun taho suna tambayar abin da ke faruwa. Mutane da yawa sun nuna sha'awa.

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Lokacin aikawa: Dec-07-2022
    60147473988